SHAHARARRIYAR jaruma a Kannywood da Nollywood, Hajiya Rahama Sadau, ta saka murmushi da annashuwa a fuskokin jaruman Jihar Kaduna. A...
Read moreA YAMMACIN jiya Talata soshiyal midiya ta ɗauka ta ko’ina cewa tsohuwar jaruma a Kannywood Mansurah Isah da jarumi Aminu...
Read moreKwamitin Amintattu ta Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ya Nijeriya (MOPPAN) ta naɗa fitaccen jarumi Shehu Hassan Kano a matsayin...
Read moreHAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) tare da haɗin gwiwar reshen ta na Jihar Kebbi, ta karrama gwamnan...
Read moreWATA ƙungiya mai zaman kan ta mai suna 'Centre for Information Technology and Development' (CITAD) ta bayyana "matuƙar damuwa" kan...
Read moreHUKUMAR Tace Finafinai da Ɗabi’i ta Jihar Kano ta bada umarnin daina nuna finafinai masu dogon zango 22 saboda sun...
Read moreƘUNGIYAR Ƙwararru Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta bayyana godiya ga Gwamnan Jihar Kano, Injiniya Abba Kabir Yusuf,...
Read moreALLAHU Akbar! Allah ya yi wa matar fitaccen mawaƙi Alhaji Adamu Ɗanmaraya Jos, wato Hajiya Sabuwa Ɗanmaraya, rasuwa. Ta rasu...
Read moreALLAH ya yi wa tsohon ɗan wasan kwaikwayo ɗin nan mazaunin Jos, Malam Abdullahi Shu'aibu (Ƙarƙuzu ko Abdu Kano), rasuwa...
Read moreMUJALLAR Fim ta samo bidiyon hirar da aka yi da daraktan fim ɗin 'Mai Martaba', wato Prince Daniel (Aboki) inda...
Read more© 2024 Mujallar Fim