Minista Bagudu ya ba shugaban Hukumar Finafinai Ali Nuhu shawarwari
MINISTAN Kasafi da Tsare-tsaren Tattalin Arziki, Sanata Abubakar Atiku Bagudu, ya bayar da shawarar tallafa wa ƙungiyoyin ƙasashen duniya da ...
MINISTAN Kasafi da Tsare-tsaren Tattalin Arziki, Sanata Abubakar Atiku Bagudu, ya bayar da shawarar tallafa wa ƙungiyoyin ƙasashen duniya da ...
GWAMNATIN Tarayya ta ƙaryata ji-ta-ji-tar da ake yaɗawa cewa wai ta canza sunan Titin Murtala Muhammed da ke Abuja zuwa ...
SHUGABAN Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya taya ɗaukacin al'ummar Musulmi murnar zagayowar ranar Babbar Sallah, ya ce lamarin wanda ke ...
BABBAN Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-Mustapha, ya bayyana cewa haƙuri da fahimtar juna ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yi kira ga Ƙungiyar Ƙwadago ta Nijeriya (NLC) da ...
WASU suna kushe ilimi (satifiket) ko ƙoƙarin taƙaita amfaninsa. Sun ɗauka sana’a ta fi ilimi saboda talaucin da ake ciki. ...
MANAJAN Darakta na Hukumar Shirya Finafinai ta Nijeriya (NFC), Dakta Ali Nuhu, ya yi kira ga 'yan Nijeriya da a ...
HUKUMAR Tace Finafinai ta Jihar Kano ta ƙwace aikin yin rajistar 'yan fim daga hannun ƙungiyoyin 'yan fim da ta ...
Shawara zuwa ga Mai girma Zaɓaɓɓen Gwamnan Jihar Kano, Abba Kabir Yusuf Gida-Gida. Assalamu alaikum H.E. DA farko, ina taya ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano ƙarƙashin jagorancin babban sakataren ta Alhaji Abba El-Mustapha ta ƙaddamar da kwamitin ...
© 2024 Mujallar Fim