MOPPAN ta taya Ali Nuhu murnar naɗin da Shugaba Tinubu ya yi masa
HAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta taya jarumin Kannywood Ali Nuhu murnar naɗin da Shugaban Ƙasa Bola ...
HAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta taya jarumin Kannywood Ali Nuhu murnar naɗin da Shugaban Ƙasa Bola ...
SHUGABA Bola Ahmed Tinubu ya naɗa jarumi a Kannywood, Ali Nuhu, muƙamin Manajan Daraktan Hukumar Finafinai ta Nijeriya (Nigerian Film ...
TSOHON Shugaban Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na ƙasa kuma fitaccen jarumi, Alhaji Sani Mu'azu (Makama), ya ...
JARUMI Ali Nuhu da wasu 'yan masana'antar finafinan Hausa ta Kannywood sun yi Allah-wadai da mawaƙin Turanci Davido saboda cin ...
JARUMI kuma darakta a Kannywood, Ali Nuhu, ya taya matar sa Hajiya Maimuna Garba Ja Abdulƙadir murnar ƙara shekara a ...
A YANZU haka dai za a iya cewa komai ya tsaya cak a masana'antar finafinai ta Kannywood, a sakamakon tunkarowar ...
WATA jami'a mai zaman kan ta a ƙasar Togo ta bai wa furodusa a masana'antar finafinai ta Kannywood Abdulrahman Mohammed ...
GWAMNAN Jihar Filato, Mista Simon Bako Lalong, wanda shi ne Darakta-Janar na Kwamitin Yaƙin Neman Zaɓen Shugaban Ƙasa na jam'iyyar ...
© 2024 Mujallar Fim