Jami’an DSS sun bindige wanda ya sace mahaifiyar Rarara tare da ƙwato N26.5m
JAMI'AN hukumar tsaro ta asirce, wato DSS, sun bindige wani mutum tare da kama wani guda ɗaya daga cikin kidinafas ...
JAMI'AN hukumar tsaro ta asirce, wato DSS, sun bindige wani mutum tare da kama wani guda ɗaya daga cikin kidinafas ...
WASU lauyoyi a Kano sun kai ƙarar mawaƙi Dauda Adamu Abdullahi Kahutu (Rarara) wajen Sarkin Katsina da Sarkin Daura bisa ...
HUKUMAR 'yan sanda ta Nijeriya (NPF) ta kori wasu jami’an ta uku daga aiki waɗanda su ke tsaron lafiyar mawaƙin ...
JARUMI kuma mawaƙi a Kannywood, Yusuf Haruna (Baban Chinedu), ya ƙaryata masu cewa an ba su kuɗi ko gida ko ...
WASU zauna-gari-banza da ba a san ko su waye ba sun banka wa gidan mawaƙi Dauda Abdullahi Kahutu (Rarara) wuta ...
A YANZU haka dai za a iya cewa komai ya tsaya cak a masana'antar finafinai ta Kannywood, a sakamakon tunkarowar ...
TUN bayan shigowar kakar zaɓen 2023 da a yanzu aka fara ake ganin kamar tafiyar ƙungiyar mawaƙa ta 13+13 ta ...
MAWAƘI a Kannywood kuma ɗan takarar zama ɗan Majalisar Tarayya mai wakiltar Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano, Alhaji Aminu ...
© 2024 Mujallar Fim