Jarumar Kannywood Zulai Bebeji da ‘yan ƙungiyar ta sun fice daga sheƙar Kwankwasiyya sun koma ta Maliya
ƘUNGIYAR Matan Mu A Yau da ta ƙunshi wasu jaruman Kannywood mata ta bayyana cewa 'ya'yan ta sun fice ...
ƘUNGIYAR Matan Mu A Yau da ta ƙunshi wasu jaruman Kannywood mata ta bayyana cewa 'ya'yan ta sun fice ...
DUK da yake na jima ba na son saka baki a kan harkar da ta shafi masarautar Kano saboda ...
TUN da ake ba a taɓa samun mutanen da su ka jawo wa Kannywood abin faɗa kamar Naziru Ahmad (Sarkin ...
JARUMIN Kannywood da ake ganin ya fi kowane ɗan fim kusanci da zaɓaɓɓen gwamnan Jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf, ...
JARUMIN barkwanci, Aliyu Muhammad, wanda aka fi sani da Ali Artwork ko Maɗagwal, ya bayyana dalilin komawar sa Kwankwasiyya bayan ...
TSOHON mataimaki na musamman a ɓangaren farfaganda ga Gwamna Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano kuma jarumi a Kannywood, Mustapha ...
© 2024 Mujallar Fim