Jarumar Kannywood Zulai Bebeji da ‘yan ƙungiyar ta sun fice daga sheƙar Kwankwasiyya sun koma ta Maliya
ƘUNGIYAR Matan Mu A Yau da ta ƙunshi wasu jaruman Kannywood mata ta bayyana cewa 'ya'yan ta sun fice ...
ƘUNGIYAR Matan Mu A Yau da ta ƙunshi wasu jaruman Kannywood mata ta bayyana cewa 'ya'yan ta sun fice ...
A DAIDAI lokacin da Gwamnatin Jihar Kano ta fara shirye-shiryen zaɓen ƙananan hukumomi, fitaccen jarumi Sani Musa Danja ya fito ...
TUN da ake ba a taɓa samun mutanen da su ka jawo wa Kannywood abin faɗa kamar Naziru Ahmad (Sarkin ...
JARUMIN barkwanci, Aliyu Muhammad, wanda aka fi sani da Ali Artwork ko Maɗagwal, ya bayyana dalilin komawar sa Kwankwasiyya bayan ...
WASU zauna-gari-banza da ba a san ko su waye ba sun banka wa gidan mawaƙi Dauda Abdullahi Kahutu (Rarara) wuta ...
MAWAƘI Nazifi Asnanic ya shiga tsaka mai wuya sakamakon jin sunan sa da aka yi a cikin waɗanda ake tuhuma ...
JARUMA a Kannywood, Hajiya Maryam Sulaiman (Maryam CTV), ta ce rashin fitowar ta a cikin fim a yanzu ba shi ...
BABBAR furodusa kuma jaruma, Mansurah Isah, ta bayyana cewa Gwamna Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano shi ne ya ɗauki ...
BAYAN fita daga jam'iyyar ADP da ajiye takarar Majalisar Wakilai a Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano da ya yi ...
MAWAƘI Aminu Alan Waƙa ya zargi ƙungiyar su ta 13×13 wadda mawaƙi Dauda Kahutu Rarara ya ke jagoranta da yi ...
© 2024 Mujallar Fim