Muhammad, ɗan Abba El-Mustapha ya cika shekaru 10
Muhammad tare da abban sa da babar sa da 'yan'uwan sa a lokacin liyafar MUHAMMAD, ɗan jarumi kuma Shugaban Hukumar ...
Muhammad tare da abban sa da babar sa da 'yan'uwan sa a lokacin liyafar MUHAMMAD, ɗan jarumi kuma Shugaban Hukumar ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce Shugaban Ƙasa Bola Tinubu ya umarce shi ne ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano ta kafa wani kwamiti na musamman wanda zai yi aikin gyara da ...
RUNDUNAR 'yan sandan Jihar Katsina ta ce ta kama mutum biyu da ake zargin su na da hannu wajen sace ...
DARAKTA a masana'antar finafinan ta Kannywood, Hassan Giggs, tare da tsohuwar jaruma Muhibbat Abdussalam sun cika shekara 16 da aure ...
ƁARAYI masu garkuwa da mutane, wato 'yan kidinafin, sun sace Hajiya Halima Adamu, mahaifiyar fitaccen mawaƙi Dauda Abdullahi Kahutu (Rarara). ...
SHAHARARREN mawaƙin siyasa, Alhaji Ibrahim Sale (Yala), ya bayyana cewa a cikin matan sa uku kaf babu mai haƙuri da ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ƙaddamar da taron horas da ‘yan jarida na kwana ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce aikin shimfiɗa bututun gas daga Ajaokuta-Kaduna-Kano (AKK) zai ...
MINISTAN Kasafi da Tsare-tsaren Tattalin Arziki, Sanata Abubakar Atiku Bagudu, ya bayar da shawarar tallafa wa ƙungiyoyin ƙasashen duniya da ...
© 2024 Mujallar Fim