ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta miƙa saƙon ta’aziyyar rasuwar hamshaƙin ɗan kasuwa Alhaji Aminu Ɗantata ga Gwamnan...
Read moreMANYAN ƙungiyoyin harkar fim a Kannywood, wato Kannywood Film Industry Guilds and Associations of Nigeria (KAFIGAN) da kuma Motion Picture...
Read moreShugaban Ƙungiyar Tuntuɓa ta Matasan Arewa (AYCF) na ƙasa, Alhaji Yerima Usman Shettima, ya bayyana mahaifin Rahama Sadau a matsayin...
Read moreAbba Sadau... a wani lokaci can baya ABBA Sadau, yayan fitacciyar jaruma Rahama Sadau, ya bayyana alhini kan rasuwar mahaifin...
Read moreALLAHU Akbar! Da asubahin yau Lahadi, Allah ya ɗauki ran mahaifin shahararriyar jaruma, Rahama Sadau, a Kaduna. Rahama da kan...
Read moreWANI masanin harshen Hausa ɗan ƙasar Nijar Dakta Korao Hamadou ya gabatar da waɗansu haruffa a Kano waɗanda ya ce...
Read moreWATA kotun majistare da ke unguwar Nomansland a Kano a jiya ta tura wani matashi mai suna Umar Hisham Fagge,...
Read moreKOTUN Majistare mai lamba 21 da ke No-Man’s-Land, Kano, ta yanke wa jarumin Kannywood kuma ɗan TikTok Abubakar Usman Kilina...
Read moreALLAH ya yi wa Hajiya Hauwa Muhammadu Dodon Aku, mahaifiyar tsohon Editan mujallar Fim, Malam Sani Mohammed Maikatanga, rasuwa. Marigayiyar...
Read moreGwamnatin Jihar Kano ta bayyana cewa ta amince za ta ɗauki nauyin babban taron ƙasa da za a yi kan...
Read more© 2024 Mujallar Fim