Raddin minista ga gwamnonin PDP: An ƙi wayon! Tinubu ba zai yi murabus ba
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa kiran da Ƙungiyar Gwamnonin PDP ta yi ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa kiran da Ƙungiyar Gwamnonin PDP ta yi ...
AƘALLA an tara kuɗi sama N60,000 domin tallafa wa iyalai da 'yan'uwan jarumar Kannywood, marigayiya Fatima Sa'id (Bintu Daɗin Kowa) ...
Ministar Masana'antu, Kasuwanci Da Zuba Jari, Dakta Doris Uzoka-Anite, ta na jawabi a taron GWAMNATIN Tarayya ta bayyana cewa ta ...
A YAU Juma'a aka ɗaura auren mawaƙin Kannywood, Musa S.J. Dikko. An ɗaura auren sa da abar ƙaunar sa, Hauwa ...
HAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kano, ta bayyana ƙudirin ta na shirya gayyatar dukkan 'yan ...
SHUGABAN riƙo na Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na ƙasa, Alhaji Habibu Barde Muhammad, zai aurar da ...
JARUMA kuma furodusa a Kannywood, Hajiya Hannatu Bashir, ta mayar da kakkausan martani ga Adam A. Zango kan iƙirarin sa ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce duk da yake tattalin arzikin Nijeriya na fuskantar ...
A JIYA Talata aka tura shahararriyar 'yar Tiktok ɗin nan Murja Ibrahim Kunya gidan yari a Kano a bisa umurnin ...
KWANAN nan wani labari ya bazu a soshiyal midiya cewar jarumar Kannywood, Hajiya Maryam Sulaiman (Maryam CTV) ta yi haɗari. ...
© 2024 Mujallar Fim