Raddin minista ga gwamnonin PDP: An ƙi wayon! Tinubu ba zai yi murabus ba
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa kiran da Ƙungiyar Gwamnonin PDP ta yi ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa kiran da Ƙungiyar Gwamnonin PDP ta yi ...
Ministar Masana'antu, Kasuwanci Da Zuba Jari, Dakta Doris Uzoka-Anite, ta na jawabi a taron GWAMNATIN Tarayya ta bayyana cewa ta ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce duk da yake tattalin arzikin Nijeriya na fuskantar ...
GWAMNATIN Tarayya ta yaba wa 'yan wasa da koci-koci da jami'an ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Super Eagles saboda ƙoƙarin da ...
A YAYIN da ake ta shirye-shiryen karawa tsakanin ƙungiyar Super Eagles ta Nijeriya da Elephants na Ivory Coast a ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yaba wa Ƙungiyar 'Yan Kasuwar Man Fetur Masu Zaman ...
Minista Idris tare da Madam Mobolaji Adeniyi MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yi kira ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya karɓi daftarin yaɗa kyawawan ɗabi'u da cusa ɗa'a domin ...
SHUGABA Bola Tinubu ya kafa kwamitin ministoci shida wanda zai yi wa Shirin Inganta Rayuwar Marasa Galihu (NSIP) garambawul. Kafa ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yi kira ga 'yan kasuwa da su kasance kan ...
© 2024 Mujallar Fim