Tawagar Gwamnatin Tarayya ta miƙa saƙon ta’aziyya daga Tinubu tare da yin addu’o’i a gidan Ɗantata a Madina
TAWAGAR Gwamnatin Tarayya ta isa gidan marigayi Alhaji Aminu Ɗantata a Madina domin isar da saƙon ta'aziyyar Shugaban Ƙasa Bola ...
TAWAGAR Gwamnatin Tarayya ta isa gidan marigayi Alhaji Aminu Ɗantata a Madina domin isar da saƙon ta'aziyyar Shugaban Ƙasa Bola ...
SHUGABAN Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya taya tsohon Gwamnan Jihar Jigawa, Alhaji Sule Lamiɗo, murna bisa ƙaddamar da littafin tarihin ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya jawo hankalin masu zuba jari daga ƙasar Faransa, inda ...
MINISTOCIN gwamnatin Tinubu za su fara gabatar da ayyukan da suka yi ko suka sa a gaba a Tarukan Manema ...
A wannan rana ta Lahadi, na wakilci Shugaba Bola Ahmed Tinubu wajen ganawa da shugabannin ƙungiyar jama'ar Nijeriya mazauna ƙasar ...
Shugaba Ahmed Tinubu tare da sauran Shugabannin Ƙasashe da Gwamnatoci suna halartar Zama na 38 na Taron Babbar Majalisar Ƙungiyar ...
Tankokin da haɗarin ya ritsa da su a Diko, Suleja A BISA umarnin Shugaban Ƙasa Bola Tinubu, an kai waɗanda ...
NIJERIYA ta ƙaryata zargin da Shugaban Sojin ƙasar Nijar, Janar Abdourahamane Tchiani, ya yi a cikin wani faifan bidiyo da ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce Shugaba Bola Tinubu ya ƙudiri aniyar rage ...
© 2024 Mujallar Fim