• Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
Sunday, July 27, 2025
  • Login
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

Amina babbar ‘yar jarumar Kannywood, Jamila Lasco, ta yi aure

by ABBA MUHAMMAD
January 27, 2024
in Ranar Murna
0
Amina babbar ‘yar jarumar Kannywood, Jamila Lasco, ta yi aure

Uwar amarya tare da amarya Amina da ango

0
SHARES
0
VIEWS
Share on FacebookShare on TwitterShare on WhatsappShare on Telegram

A YAU Asabar aka ɗaura auren Amina Muhammad, ‘yar fari ta jarumar Kannywood ɗin nan Hajiya Jamila Usman, wadda aka fi sani da Jamila Lasco.

An ɗaura auren Amina ne da masoyin ta Buhari Abdulhamid da misalin ƙarfe 10:00 na safe a unguwar Kargi Bahuri, Zariya, Jihar Kaduna, a kan sadaki N200,000.

Tun a jiya Juma’a, Jamila Lasco ta shirya bikin ranar iyaye mata (mother’s day) a Aso Motel da ke Titin Muhammadu Buhari (tsohon Waff Road), a Kaduna.

An fara bikin da misalin ƙarfe 5:30 na yamma, har zuwa kusan ƙarfe 9:00 na dare.

Amarya Amina da ango Buhari
Hajiya Jamila tare da ƙawayen ta ‘yan fim

Wasu daga cikin waɗanda su ka halarci bikin sun haɗa da Wasila Isma’il, Malam Hudu Mazaje, Ɗansholi Comedian, Aminu Jahilin Malami, Aminu Haske, Ummi Hutu, Fadeey, Raliya Muhammad, Husna Annuri, Hadizan Baka, Al-Ameen Arewa, Ɗan Ilu, da Ɗan Soja.

Sauran su ne Ibrahim Wassh, Lawandi Lawash, Fanan Buzuwa, Abdullahi Abbas, Maryam Yola, Jamilu Nafseen, Hassan Ramin Kura, Yusuf Gwalmi, Aisha Mando, Nafisa Shoki, Zainab gambo, Nafisa Little, BG Khan da Usman Aphala.

Allah ya ba su zaman lafiya da zuri’a ɗayyiba, amin.

Jamila da ‘yar ta, Amina
Uwar amarya tare da ‘yar ta da surukin ta

Loading

Tags: aureJamila Lasco
Previous Post

Ba ni ce na rasu ba, mahaifiya ta ce, inji Ladidi Tubeless

Next Post

Sarkin Kano Muhammadu Sanusi II kadara ne mai daraja ga Jihar Kano

Related Posts

MC Kabir Bahaushe zai ƙara aure ran Asabar
Ranar Murna

MC Kabir Bahaushe zai ƙara aure ran Asabar

July 22, 2025
Furodusa a Kannywood, Shu’aibu Yawale ya aurar da ‘ya’ya biyu
Ranar Murna

Furodusa a Kannywood, Shu’aibu Yawale ya aurar da ‘ya’ya biyu

July 18, 2025
Furodusa a Kannywood, Rabi’u Koli da A’isha sun zama ɗaya
Ranar Murna

Furodusa a Kannywood, Rabi’u Koli da A’isha sun zama ɗaya

July 16, 2025
Ranar Murna

Furodusa a Kannywood, Rabi’u Koli zai yi aure ranar Asabar

July 10, 2025
Al-Ameen, Haidar na shirin Daɗin Kowa, ya zama angon Walida
Ranar Murna

Al-Ameen, Haidar na shirin Daɗin Kowa, ya zama angon Walida

June 29, 2025
Haihuwa ta 14: Mawaƙi Abubakar Yarima ya samu Muhammad Sani
Ranar Murna

Haihuwa ta 14: Mawaƙi Abubakar Yarima ya samu Muhammad Sani

June 19, 2025
Next Post
Sarkin Kano Muhammadu Sanusi II kadara ne mai daraja ga Jihar Kano

Sarkin Kano Muhammadu Sanusi II kadara ne mai daraja ga Jihar Kano

  • Home
  • Game Da Mu
  • Privacy Policy
  • Contact Us

© 2024 Mujallar Fim

No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

© 2024 Mujallar Fim

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In
error: Content is protected !!