Mawaƙin Manzon Allah, Abdullahi Ɗan Gano ya rasu
MAWAƘIN Manzon Allah, Malam Abdullahi Ɗan Gano, ya rasu a shekaranjiya Asabar sakamakon wani mummunan haɗarin mota da ya yi ...
MAWAƘIN Manzon Allah, Malam Abdullahi Ɗan Gano, ya rasu a shekaranjiya Asabar sakamakon wani mummunan haɗarin mota da ya yi ...
RANAR 23 ga Mayu 2024 ta kasance rana mai muhimmanci a zukatan al'ummar Jihar Kano. A wannan ranar ce Allah ...
TAWAGAR Gwamnatin Tarayya ta halarci jana’izar fitaccen ɗan kasuwa kuma dattijon Arewa, Alhaji Aminu Ɗantata, wadda aka yi a birnin ...
Bayan rasuwar zaɓaɓɓen Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Malam Maikuɗi Umar (Cashman) kwanan baya, Kwamitin Amintattu na ...
TAWAGAR Gwamnatin Tarayya ta isa gidan marigayi Alhaji Aminu Ɗantata a Madina domin isar da saƙon ta'aziyyar Shugaban Ƙasa Bola ...
Jarumi a Kannywood, Al-Ameen M. Auwal, a shekaranjiya Juma'a ya auri sahibar sa Rabi'atu Sidi Sani (Walida) a Kano. An ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta miƙa saƙon ta’aziyyar rasuwar hamshaƙin ɗan kasuwa Alhaji Aminu Ɗantata ga Gwamnan ...
BURIN jaruman Kannywood, Abdul'azeez Muhammad Shareef (Abdul M. Shareef) da Maryam Muhammad Ƙaura (Maryam Malika) ya cika a yau domin ...
GWAMNATIN Tarayya ta bada tabbacin cewa Babban Birnin Tarayya Abuja yana da tsaro ga mazauna cikin sa da baƙi ...
MANYAN ƙungiyoyin harkar fim a Kannywood, wato Kannywood Film Industry Guilds and Associations of Nigeria (KAFIGAN) da kuma Motion Picture ...
© 2024 Mujallar Fim