KILAF AWARD 2024: Rana ta 2
An ci gaba da gudanar da taron bikin Kalankuwar Afirika da Bajekolin Finafinai a rana ta biyu wato talata 26 ...
An ci gaba da gudanar da taron bikin Kalankuwar Afirika da Bajekolin Finafinai a rana ta biyu wato talata 26 ...
KWAMITIN zaɓen Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Ƙasa, (MOPPAN) ta naɗa kwamitin tantancewa na zaɓen ƙungiyar mai zuwa. Sakataren Kwamitin ...
An buɗe taron bikin bajekolin finafinai na Afirika karo na 8 wanda aka saba gudanarwa a duk shekara, wato 'Kano ...
Sabbin shugabannin Ƙungiyar Daraktoci ta Prossinal Film Directors Association, sun karɓi rantsuwar kama aiki bayan zaɓar su da aka yi ...
FITACCEN mawaƙi Dauda Abdullahi Kahutu Rarara da jarumi Ali Nuhu sun ba da tallafin gaggawa ga tsohuwar jaruma Hajiya Binta ...
Bayan wata sanarwa da take ta yawo a soshiyal midiya, Gwamnatin Jihar Kaduna ta fito ta musanta batun na cewa ...
Sakamakon gasar rubutun ƙirƙirarrun labarai na Hukumar Tace Finafinai da Dab'i ta Jihar Kano ƙarƙashin jagorancin Abba El-Mustapha zagaye na ...
KWAMITIN shirya gasar rubutun ƙirƙirarrun labarai da Hukumar Tace Finafinai Da Ɗab'i ta Jihar Kano ta saka ya bayyana zakarun ...
A DAREN jiya Asabar Allah ya yi wa jarumar Kannywood Alkharina Ahmad rasuwa a gidan su da ke Ƙofar Durɓi, ...
FITACCEN mawaƙi Alhaji Dauda Adamu Abdullahi Kahutu (Rarara) zai gina masallaci a garin Sumaila da ke Jihar Kano. Mai taimaka ...
© 2024 Mujallar Fim