Za a yi bikin Ai’sha ɗiyar jaruma Asma’u Sani
A RANAR ranar Juma'a, 13 ga Disamba, za a ɗaura auren 'yar fitacciyar jarumar Kannywood, Asma'u Sani, wato A'isha Ibrahim ...
A RANAR ranar Juma'a, 13 ga Disamba, za a ɗaura auren 'yar fitacciyar jarumar Kannywood, Asma'u Sani, wato A'isha Ibrahim ...
An kawo ƙarshen taron bikin Kalankuwar Afirika wato KILAF AWARD 2024 da taron bayyana sunayen jarumai da finafinan da suka ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano ta ƙara zaɓo mutum 15 cikin 50 a gasar marubutan Hausa da ...
A RANA ta biyar ta taron KILAF Awards 24 da ake yi yanzu, an shirya wa mahalartan da suka zo ...
'YAR darakta a Kannywood, Marigayi Malam Nura Mustapha Waye za ta yi aure ranar Lahadi, 1 ga Disamba, 2024. Za ...
Hukumar Tace Finafinai ta Jihar Kano ta ɗauki matsaya akan Ƙungiyar Daraktocin da za ta yi mu'amala da ita a ...
An ci gaba da gabatar da jawabai tare da bayar da horo a taron KILAF AWARD 24 a rana ta ...
A rana ta 3 ta ci gaba da gabatar da taron bikin KILAF AWARD, al'amura sun ci gaba da gudana ...
An yi kira ga 'yan fim da su haɗe kan su domin su samo hanyoyin da za su ciyar da ...
A CIKIN wasu taurarin rubutun onlayin guda uku -- ɗaya budurwa, biyu matan aure – a yau za a fitar ...
© 2024 Mujallar Fim