Furodusa a Kannywood, Rabi’u Koli zai yi aure ranar Asabar
FURODUSA kuma ɗan kasuwa a Kannywood, mazaunin Kaduna Alhaji Rabi’u Koli, zai yi aure bayan rasuwar matar sa da ...
FURODUSA kuma ɗan kasuwa a Kannywood, mazaunin Kaduna Alhaji Rabi’u Koli, zai yi aure bayan rasuwar matar sa da ...
TSOHON Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Arewa (Arewa Film Makers Association of Nigeria, AFMAN) na Ƙasa kuma jarumi a ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa tattalin arzikin Nijeriya na samun cigaba sannu ...
TSOHUWAR jarumar Kannywood, Hajiya Halisa Muhammad, ta ce tana neman addu'a daga jama'a. A wani saƙo da ta saki a ...
A DAIDAI lokacin da ake ta ce-ce-ku-ce kan zaɓen 2027, Gwamnatin Tarayya ta jaddada cewa Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ...
A CIKIN sa’o’i 24 bayan harin da aka kai fadar Sarkin Kano, Muhammadu Sanusi II, da ke Gidan Rumfa, Ƙofar ...
MAWAƘIN Manzon Allah, Malam Abdullahi Ɗan Gano, ya rasu a shekaranjiya Asabar sakamakon wani mummunan haɗarin mota da ya yi ...
RANAR 23 ga Mayu 2024 ta kasance rana mai muhimmanci a zukatan al'ummar Jihar Kano. A wannan ranar ce Allah ...
TAWAGAR Gwamnatin Tarayya ta halarci jana’izar fitaccen ɗan kasuwa kuma dattijon Arewa, Alhaji Aminu Ɗantata, wadda aka yi a birnin ...
Bayan rasuwar zaɓaɓɓen Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Malam Maikuɗi Umar (Cashman) kwanan baya, Kwamitin Amintattu na ...
© 2024 Mujallar Fim