Gwamnan Neja ya taya Ndace murna kan naɗin sa a matsayin shugaban Muryar Nijeriya
GWAMNA Mohammed Bago na Jihar Neja ya miƙa saƙon taya murna ga Alhaji Jibrin Baba Ndace saboda naɗa shi Darakta-Janar ...
GWAMNA Mohammed Bago na Jihar Neja ya miƙa saƙon taya murna ga Alhaji Jibrin Baba Ndace saboda naɗa shi Darakta-Janar ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa sadaukar da kai da Shugaban Ƙasa Bola ...
SHUGABAN ƘASA Bola Ahmed Tinubu ya amince da sababbin naɗe-naɗe takwas na shugabannin hukumomin da ke ƙarƙashin Ma'aikatar Yaɗa Labarai ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce Shugaban Ƙasa Bola Tinubu ya ɗora masa nauyin ...
MASU shirya Biki Da Baje-kolin Finafinan Harsunan Gadon Afrika na Kano, wato 'Kano Indigenous Languages of Africa Film Market and ...
ALLAHU Akbar! A ranar Asabar, 14 ga Oktoba, 2023, Allah ya ɗauki ran mahaifiyar furodusa a Kannywood, Hamisu Bawasa. Mahaifiyar ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya nuna damuwar sa ganin yadda akasarin 'yan Nijeriya sun ...
GWAMNATIN Tarayya ta bayyana cewa 'yan jarida a Nijeriya su na aiki a cikin mawuyacin yanayi, kuma sun cancanci samun ...
FURODUSA a Kannywood, Usman Alhassan, wanda aka fi sani da Usman Aibu, ya bayyana harkar fim da cewa wata masana'anta ...
WATAN Rabi'ul Awwal ya na ɗaya daga cikin watanni da al'ummar Musulmi su ke shauƙi da zuwan sa saboda bukukuwan ...
© 2024 Mujallar Fim