Furodusa Abdul Amart ya saya wa iyalan darakta Aminu Bono gida, Rarara kuma ya ɗauki nauyin karatun ‘ya’yan marigayin
BABBAN furodusa a Kannywood, Abdul Amart Mohammed, ya saya wa iyalan marigayi darakta Aminu S. Bono gida a gab da ...
BABBAN furodusa a Kannywood, Abdul Amart Mohammed, ya saya wa iyalan marigayi darakta Aminu S. Bono gida a gab da ...
Marigayi Aminu S. Bono ƘUNGIYAR daraktoci a Kannywood, wato 'Professional Film Directors Association (PROFDA), za ta yi taron addu'a ga ...
ƘUNGIYAR ciyamomin Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na jihohin Arewa 19 da Abuja sun miƙa saƙon ta'aziyyar ...
DARAKTA a Kannywood, Aminu S. Bono, ya bayyana wa mujallar Fim dalilin ƙonewar motar sa ƙurmus a daren jiya Juma'a, ...
© 2024 Mujallar Fim