PDP kaɗai ce jam’iyya a Nijeriya, APC na kakarin mutuwa – Atiku
ƊAN takarar zaɓen shugaban ƙasa na PDP a 2023, Atiku Abubakar, ya bayyana cewa jam'iyyar sa kaɗai ce mai wani ...
ƊAN takarar zaɓen shugaban ƙasa na PDP a 2023, Atiku Abubakar, ya bayyana cewa jam'iyyar sa kaɗai ce mai wani ...
AN bayyana cewa tuni ɗan takarar shugaban ƙasa a jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi watsi da gaganiyar neman sulhu ...
YAYIN da zaɓen 2023 ke ƙara gabatowa, kakakin yaɗa labaran manyan jam'iyyu biyu, wato PDP da APC, na ci gaba ...
TUN bayan shigowar kakar zaɓen 2023 da a yanzu aka fara ake ganin kamar tafiyar ƙungiyar mawaƙa ta 13+13 ta ...
© 2024 Mujallar Fim