Cewar Minista Idris: Gwamnatin Tinubu tana ƙoƙarin gyara kurakuran baya, ba jawo wahala ba
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce babban abin da gwamnatin Tinubu ta fi mayar ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce babban abin da gwamnatin Tinubu ta fi mayar ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa kiran da Ƙungiyar Gwamnonin PDP ta yi ...
SHUGABA Bola Tinubu ya ƙara jaddada cewa gwamnatin sa a ko yaushe za ta mutunta 'yancin kafafen yaɗa labarai da ...
A YANZU haka dai za a iya cewa komai ya tsaya cak a masana'antar finafinai ta Kannywood, a sakamakon tunkarowar ...
GWAMNAN Jihar Filato, Mista Simon Bako Lalong, wanda shi ne Darakta-Janar na Kwamitin Yaƙin Neman Zaɓen Shugaban Ƙasa na jam'iyyar ...
TUN bayan shigowar kakar zaɓen 2023 da a yanzu aka fara ake ganin kamar tafiyar ƙungiyar mawaƙa ta 13+13 ta ...
MAWAƘI a Kannywood kuma ɗan takarar zama ɗan Majalisar Tarayya mai wakiltar Ƙaramar Hukumar Nassarawa a Jihar Kano, Alhaji Aminu ...
DA alama dai salon tafiyar siyasar 2023 daban ne a masana'antar finafinai ta Kannywood, musamman ma dai yadda ake ganin ...
ƊAN takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar APC a zaɓen 2023, Asiwaju Bola Ahmed Tinubu, ya bai wa Kannywood kyautar naira ...
© 2024 Mujallar Fim