Furodusan Kannywood Abdul Isma’il Musa ya zama shugaban MOPPAN ta Sokoto
'YA'YAN Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Sokoto, ta zaɓi Malam Abdul Isma'il Musa a matsayin ...
'YA'YAN Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Sokoto, ta zaɓi Malam Abdul Isma'il Musa a matsayin ...
MAI Binciken Kuɗi na 2 (Auditor 2) na Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Ƙasa (MOPPAN), Malam Bello Achida, ya ...
ƘUNGIYAR Furodusoshi ta Arewa (Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), reshen Jihar Kano, ta gudanar da zaɓen sababbin shugabannin ...
WASU daga cikin sanannun 'yan masana'antar finafinai ta Kannywood, ciki har da Ali Nuhu da Nazir Adam Salih, sun mayar ...
© 2024 Mujallar Fim