Kotu a Kano ta ɗaure ɗan TikTok Abubakar Kilina shekara ɗaya ko zaɓin tara
KOTUN Majistare mai lamba 21 da ke No-Man’s-Land, Kano, ta yanke wa jarumin Kannywood kuma ɗan TikTok Abubakar Usman Kilina ...
KOTUN Majistare mai lamba 21 da ke No-Man’s-Land, Kano, ta yanke wa jarumin Kannywood kuma ɗan TikTok Abubakar Usman Kilina ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab’i ta Jihar Kano ta ba da umarnin rufe dukkan gidajen gala da ke faɗin jihar. ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab’i ta Jihar Kano ta dakatar da mawaƙi kuma jarumi a Kannywood, Usman Umar (Sojaboy), da ...
HUKUMAR Tace Finafinai ta Jihar Kano ta bayyana sunayen mutane uku a matsayin waɗanda suka yi nasara a gasar ƙirƙirarren ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano ta ƙara zaɓo mutum 15 cikin 50 a gasar marubutan Hausa da ...
HUKUMAR Tace Finafinai ta Jihar Kano ta bayyana dalilin ta na soke lasisin gudanar da harkar fim na babbar furodusa ...
© 2024 Mujallar Fim