Cewar Cashman, sabon shugaban MOPPAN: Muna neman haɗin kan ‘yan Kannywood baki ɗaya
SABON Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Maikuɗi Umar (Cashman), ya miƙa saƙon ban-gajiya tare da neman ...
SABON Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Maikuɗi Umar (Cashman), ya miƙa saƙon ban-gajiya tare da neman ...
KWAMITIN Zaɓe na Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ya fitar da tsarin yadda za a gudanar da babban ...
A JIYA Asabar aka yi taron fahimtar juna tsakanin 'yan takarar shugabancin ƙasa na MOPPAN su biyu da ciyamomin ƙungiyar ...
KWAMITIN zaɓen Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta a Nijeriya (MOPPAN) ta ƙasa a yau ya fitar da jerin sunayen ...
SHUGABAN Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Katsina, Kwamared Lawal Rabe Lemo, ya yi kira ga Shugaban ...
© 2024 Mujallar Fim