Zuma 2024: An fidda sunayen zakarun matakin ƙarshe na gasar bana
AN bayyana sunayen finafinai da mashirya fim waɗanda suka kai matakin ƙarshe a gasar gwarazan fim na Bikin Baje-kolin ...
AN bayyana sunayen finafinai da mashirya fim waɗanda suka kai matakin ƙarshe a gasar gwarazan fim na Bikin Baje-kolin ...
MANAJAN Darakta na Hukumar Shirya Finafinai ta Nijeriya (NFC), ya gana da , Ƙaramar Ministar Gundumar Babban Birnin Tarayya, Abuja, ...
NIJERIYA da ƙasar Spain sun ƙudiri aniyar haɗa ƙarfi da ƙarfe don ganin sun haɓaka harkar fim a nan ƙasar. ...
AN naɗa Shugaban haɗaɗɗiyar ƙungiyar masu shirya finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na ƙasa, Dakta Ahmad Mohammed Sarari, ya jagoranci kwamitin ...
© 2024 Mujallar Fim