• Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
Friday, July 25, 2025
  • Login
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

‘Yan Kannywood sun kaɗu da rasuwar Abdoulfatah Omar

by ABBA MUHAMMAD
July 23, 2025
in Labarai
0
‘Yan Kannywood sun kaɗu da rasuwar Abdoulfatah Omar

Marigayi Abdoulfatah Omar

0
SHARES
0
VIEWS
Share on FacebookShare on TwitterShare on WhatsappShare on Telegram

ALLAHU Akbar! Allah ya yi wa matashin jarumi a Kannywood kuma mamallakin shafin ‘Kannywood Celebrities’, Malam Abdoulfatah Omar, rasuwa.

Allah ya karɓi ran sa a yau Laraba da misalin ƙarfe 9:00 na safe, a Asibitin Koyarwa na Jami’ar Ahmadu Bello (ABUTH) da ke Shika, Jihar Kaduna, bayan gajeruwar jinya.

Marigayin mai kimanin shekara 30 a duniya ya rasu ya bar iyayen sa da matar sa da ‘ya ɗaya, wato Ilham.

An yi jana’izar sa da ƙarfe 2:30 na rana a filin ƙwallo na layin su, wato Titin Mora, a Tudun Wada, Zariya.

‘Yan fim da suka halarci jana’izar sun haɗa da Mukhtar SS, Salisu Ɗan Sanda da Yahaya Rayyan.

Dandazon jama’a a wurin jana’izar Abdoulfatah Omar

Mujallar Fim ta ruwaito cewa ‘yan fim sun kaɗu da rasuwar Abdoulfatah, suka yi ta ɗora hotunan sa suna yi masa addu’ar neman gafarar Allah.

Abdoulfatah yana ɗaya daga cikin matasan da suka yi kyakkyawar mu’amala da Manajan Daraktan Hukumar Shirya Finafinai ta Nijeriya (NFC), Alhaji Ali Nuhu.

Allah ya jiƙan sa, ya albarkaci abin da ya bari, amin.

Tsohon gwamnan Jihar Kaduna, Alhaji Mukhtar Ramalan Yero, tare da sauran mahalartan jana’izar Abdoulfatah Omar

Loading

Tags: Abdoulfatah OmarrasuwaZariya
Previous Post

MC Kabir Bahaushe zai ƙara aure ran Asabar

Related Posts

Allah ya yi wa mahaifiyar darakta Salisu Mu’azu rasuwa
Labarai

Allah ya yi wa mahaifiyar darakta Salisu Mu’azu rasuwa

July 17, 2025
Hukumar Shari’a da Hukumar Tace Finafinai za su haɗa gwiwa don tsaftace tarbiyya a Kano
Labarai

Hukumar Shari’a da Hukumar Tace Finafinai za su haɗa gwiwa don tsaftace tarbiyya a Kano

July 11, 2025
Jarumin Kannywood, Baba Ƙarami ya yi magana kan ganin sa da aka yi kan keken guragu 
Labarai

Jarumin Kannywood, Baba Ƙarami ya yi magana kan ganin sa da aka yi kan keken guragu 

July 10, 2025
Tsohuwar jarumar Kannywood, Halisa tana neman addu’a
Labarai

Tsohuwar jarumar Kannywood, Halisa tana neman addu’a

July 9, 2025
Mawaƙin Manzon Allah, Abdullahi Ɗan Gano ya rasu
Labarai

Mawaƙin Manzon Allah, Abdullahi Ɗan Gano ya rasu

July 7, 2025
MOPPAN ta yi wa al’ummar Kano ta’aziyyar Aminu Ɗantata 
Labarai

MOPPAN ta yi wa al’ummar Kano ta’aziyyar Aminu Ɗantata 

June 29, 2025
  • Home
  • Game Da Mu
  • Privacy Policy
  • Contact Us

© 2024 Mujallar Fim

No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

© 2024 Mujallar Fim

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In
error: Content is protected !!