Mahaifiya da yayan jarumin Kannywood Tanimu Akawu sun rasu
ALLAHU Akbar! Allah ya ɗauki ran mahaifiya da yayan jarumi a Kannywood, Alhaji Tanimu Akawu. Hajiya Amina ta rasu ranar...
ALLAHU Akbar! Allah ya ɗauki ran mahaifiya da yayan jarumi a Kannywood, Alhaji Tanimu Akawu. Hajiya Amina ta rasu ranar...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa Gwamnatin Tarayya ba za ta shigo da...
A BINCIKEN wata harƙalla bayan ta ginin filin jirgi a Zamfara, gwamnatin jihar ta fitar da sababbin hujjoji waɗanda ke...
JAWABIN MINISTAN YAƊA LABARAI DA WAYAR DA KAI, ALHAJI MOHAMMED IDRIS, A TARON MANEMA LABARAI, DANGANE DA HUKUNCIN SHARI'AR ZABEN...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa amfani da kayan aiki na zamani a...
BABBAR Kotun Shari'ar Musulunci da ke Hausawa Filin Hoki a cikin garin Kano ta sanya ranar Talata, 7 ga Nuwamba,...
GWAMNATIN Jihar Zamfara ta fito da sababbin hujjoji na yadda tsohuwar gwamnatin Bello Matawalle ta yi sama-da-faɗi da kuɗin aikin...
ALLAHU Akbar! Allah ya ɗauki ran Alhaji Musa Balannaji, mahaifin sanannen marubuci kuma furodusa Zubairu M. Balannaji a shekaranjiya Asabar,...
A JIYA Lahadi, 22 ga Oktoba, 2023 aka yi taron walima na saukar karatun Alƙur'ani na 'yar Shugaban Hukumar Tace...
YANZU haka dai alamu na nuni da cewa gasar rawa ko rawa da fitaccen mawaƙin siyasar nan Dauda Adamu Abdullahi...
© 2024 Mujallar Fim