Tinubu zai fara biyan sabon tsarin albashi daga Afrilu 2024 don rage tsadar rayuwa – Minista
GWAMNATIN Tarayya ta bayyana cewa za ta fara biyan ma'aikata da sabon tsarin ƙarin albashi daga ranar 1 ga Afrilu,...
GWAMNATIN Tarayya ta bayyana cewa za ta fara biyan ma'aikata da sabon tsarin ƙarin albashi daga ranar 1 ga Afrilu,...
A GOBE Lahadi Ƙungiyar Marubuta ta Nijeriya (ANA), reshen Jihar Kano, da Ƙungiyar Gamayyar Marubutan Arewacin Nijeriya, wato ‘Northern Nigerian...
DAGA yanzu, Hukumar Hisbah ta Jihar Kano ba za ta ƙara tunkarar 'yan fim kai-tsaye kan wani abu da ya...
A DAREN yau a birnin Kano aka shiga ranar farko ta Biki Da Baje-kolin Finafinan Harsunan Gadon Afirka na Kano,...
A KANNYWOOD, Sayyada Raihan Imam Ahmad, wadda aka fi sani da Raihan Imam (Ƙamshi), ta na cin tudu uku ne:...
LABARIN da mujallar Fim ta buga jiya cewar auren tsohuwar jarumar Kannywood Aisha Aliyu Tsamiya ya mutu ba gaskiya ba...
ALLAHU Akbar! Mijin babbar furodusa a Kannywood kuma tsohuwar Shugabar Ƙungiyar Kwararru Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar...
A RANAR 13 ga Nuwamba, 2023, shahararren furodusan nan kuma jarumi a Kannywood, Alhaji Hamisu Lamiɗo Iyan-Tama, ya cika shekaru...
LAUYOYIN jarumi kuma mawaƙi a Kannywood, Abdullahi Ɗan'azumi (Amdaz) a yau sun aika da martani a rubuce ga lauyoyin furodusa...
SHUGABA Bola Ahmed Tinubu ya nemi kafafen yaɗa labarai da su taimaka wajen bada labarai da bayanai da za kyautata...
© 2024 Mujallar Fim