A CIKIN sa’o’i 24 bayan harin da aka kai fadar Sarkin Kano, Muhammadu Sanusi II, da ke Gidan Rumfa, Ƙofar...
Read moreRANAR 23 ga Mayu 2024 ta kasance rana mai muhimmanci a zukatan al'ummar Jihar Kano. A wannan ranar ce Allah...
Read moreTAWAGAR Gwamnatin Tarayya ta halarci jana’izar fitaccen ɗan kasuwa kuma dattijon Arewa, Alhaji Aminu Ɗantata, wadda aka yi a birnin...
Read moreTAWAGAR Gwamnatin Tarayya ta isa gidan marigayi Alhaji Aminu Ɗantata a Madina domin isar da saƙon ta'aziyyar Shugaban Ƙasa Bola...
Read moreGWAMNATIN Tarayya ta bada tabbacin cewa Babban Birnin Tarayya Abuja yana da tsaro ga mazauna cikin sa da baƙi...
Read moreGWAMNATIN Tarayya ta buƙaci kafafen yaɗa labarai da su riƙa yaɗa labaran da ke nuna nasarorin da Nijeriya ta samu...
Read moreMINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yaba wa Hafsoshin Sojin ƙasar nan bisa kyakkyawan sauyin...
Read moreMINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce Gwamnatin Tarayya tana ɗaukar manyan matakai domin farfaɗo...
Read moreGWAMNATIN Tarayya ta yi alƙawarin tallafa wa kamfen na ƙasa da za a gudanar don yi wa yara rigakafi daga...
Read moreSHUGABAN Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya aika da wata babbar tawagar Gwamnatin Tarayya zuwa Jihar Neja domin jajanta wa gwamnati...
Read more© 2024 Mujallar Fim