A YAU Asabar, 11 ga Nuwamba, 2023 aka ɗaura auren ɗiyar babbar furodusa a Kannywood kuma tsohuwar shugabar Ƙungiyar Masu...
Read moreHAUSAWA sun ce rana ba ta ƙarya, sai dai uwar ɗiya ta ji kunya. A yau Asabar, 11 ga Nuwamba,...
Read moreFURODUSA a Kannywood kuma tsohuwar shugabar Haɗɗaɗiya Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kaduna, Hajiya Fatima Ibrahim...
Read moreA RANAR Asabar mai zuwa, 11 ga Nuwamba 2023 za a ɗaura auren jarumar Kannywood ɗin nan Rashida Adamu Abdullahi...
Read moreJARUMI a Kannywood, Haruna Shu'aibu, wanda aka fi sani da Ubale KD ko Ubalen Danja, shi ma ya zama uba....
Read moreA DAREN Litinin, 9 ga Oktoba, 2023 Allah ya azurta jarumin Kannywood, Yusuf Muhammad Abdullahi (Sasen), da santalelen ɗa namiji....
Read moreALLAH ya azurta furodusa kuma jarumi a Kannywood, Sabi'u Muhammad Gidaje, da samun ɗa namiji. Wani abin ban-al'ajabi shi ne...
Read moreTSOHUWAR jaruma a Kannywood, Fauziyya Sani, wadda aka fi sani da Fauziyya Maikyau, ta shirya wani taro na musamman domin...
Read moreA JIYA Lahadi, 17 ga Satumba, 2023 Allah ya azurta babban ɗan daraktan Kannywood, marigayi Tijjani Ibrahim, wato Saleem, da...
Read moreALLAH ya azurta mawaƙi, furodusa kuma jarumi a Kannywood, Malam Salisu Nuhu Mariri, da samun ƙaruwar ɗa namiji. Matar sa...
Read more© 2024 Mujallar Fim