Rarara ya ɗauki nauyin gyara hanyar Kwanar Darmanawa a Kano
SANANNEN mawaƙin siyasa a Kannywood, Alhaji Dauda Adamu Abdullahi Kahutu (Rarara), ya ba da kwangilar gyaran hanyar Kwanar Darmanawa zuwa ...
SANANNEN mawaƙin siyasa a Kannywood, Alhaji Dauda Adamu Abdullahi Kahutu (Rarara), ya ba da kwangilar gyaran hanyar Kwanar Darmanawa zuwa ...
GWAMNATIN Tarayya ta jajanta wa al’umma da gwamnatin Jihar Borno kan mummunar ambaliyar ruwa da ta auku a Maiduguri da ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, a ranar Litinin ya jajanta wa al’ummar Jihar Neja bisa ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Fina-finai ta Nijeriya (MOPPAN), ta gudanar da taro a Abuja, inda ta ƙaddamar da kwamitin zaɓe da ...
SHAHARARREN mawaƙin gambara (Hip-hop) a Kannywood, Malam Aminu Abba Umar, wanda aka fi sani da suna Nomiis Gee, ya samu ...
ALLAHU Akbar! Allah ya yi wa jaruma a Kannywood, Zainab Umar, rasuwa. Zainab ta rasu a daren jiya Alhamis, 5 ...
BABBAN Sakataren Hukumar Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano, Alhaji Abba El-mustapha, ya jaddada alƙawarin gwamnatin jihar, ƙarƙashin Gwamna ...
SHAHARARRIYAR mawaƙiyar Kannywood, Hajiya Maryam Sale Muhammad, wadda aka fi sani da Maryam Fantimoti ko Mamar Mawaƙa, za ta yi ...
GWAMNATIN Tarayya ta jaddada ƙudirin ta na zurfafa alaƙar ta da ƙasar Indonesiya, tare da mai da hankali kan batun ...
GWAMNATIN Nijeriya za ta ƙarfafa hulɗar da ke tsakanin ta da Indonesiya yayin da aka fara taron ƙasar da nahiyar ...
© 2024 Mujallar Fim