Minista Idris ya ƙaddamar da yekuwar wayar da kan ɗalibai kan kafofin sadarwa
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ƙaddamar da kamfen na wayar da kan ɗaliban makarantun ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ƙaddamar da kamfen na wayar da kan ɗaliban makarantun ...
ƘUNGIYAR Sadarwa ta Ƙasa (National Communication Team) ta kammala taron duba yadda ta gudanar da ayyukan ta a tsakiyar wa’adin ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yi kira ga 'yan jarida da su guji tallata ...
MA'AIKATAR Yaɗa Labarai da Wayar da Kai ta fara bita kan yadda ta gudanar da ayyukan ta a zangon aiki ...
A YAU Juma'a aka ɗaura auren darakta kuma jarumi a Kannywood, Malam Al-Amin Ciroma, da sahibar sa, Malama Sharifatu Aliyu ...
AIKIN gina tashar jirgin ƙasa ta zamani a Kano, ɗaya daga cikin manyan ayyukan gwamnatin Bola Ahmed Tinubu, yana ci ...
GWAMNATIN Tarayya ta sha alwashin magance matsalolin da suka dabaibaye harkar sayayya a hukumomin gwamnati tare da ƙara inganta ayyuka ...
FITACCEN mawaƙi Alhaji Dauda Abdullahi Kahutu (Rarara) ya auri daɗaɗɗiyar aminiyar sa, Hajiya Aisha Ahmad Idris (A'ishatulhumaira) a yau a ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce nasarar tashin jirgin kasuwanci na farko daga Filin ...
DARAKTA a Kannywood, Malam Al-Amin Ciroma, zai angwance a farkon watan gobe. Daraktan, wanda kuma fitaccen jarumi ne, zai yi ...
© 2024 Mujallar Fim