• Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
Monday, June 16, 2025
  • Login
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labarai da Rahotanni
    • Labarai
    • Rahotonni
    • Tattaunawa
  • Sharhi da Tsokaci
    • Sharhin Fim
    • Tsokaci
  • Masu Haskawa
    • Taurarin Fim
    • Marubuta
    • Mawaƙa
  • Addini da Rayuwa
    • Rayuwa
    • Iyalai
    • Al’adu
    • Addini
  • Ranar Murna
No Result
View All Result
Kannywood - News, reviews and more  › hausa
No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

Maje El-Hajeej ya tona sirrin shirya ‘Macen Sirri’

by DAGA MUHAMMAD LAWAN RANO
December 19, 2020
in Nijeriya
0
Wasu tagwaye da ke taka rawa a shirin 'Sirrin Mace'

Wasu tagwaye da ke taka rawa a shirin 'Sirrin Mace'

0
SHARES
0
VIEWS
Share on FacebookShare on TwitterShare on WhatsappShare on Telegram

FITACCEN marubuci Maje El-Hajeej Hotoro ya bayyana dalilin sa na fito da abubuwan ban-mamaki a fim ɗin nan mai dogon zango na ‘Macen Sirri’ wanda ke jan hankalin ‘yan kallo yanzu a YouTube, ya ce wata dabara ce ta isar da saƙo ga jama’a.

Maje, wanda shi ne mamallakin kamfanin Sirrinsu Media da ke Kano, shi ne ya rubuta labarin fim ɗin.

Sabon fim ɗin nasa ya na yunƙurin kafa tarihi a Kannywood domin shi ne na farko a masana’antar shirya finafinan wanda ya haɗa tagwaye sama da biyar a cikin sa.

‘Macen Sirri’ labari ne mai rikitarwa kuma mai kama da almara. Ya na bada labarin wata mace mai suna Sarauniya wadda ke rayuwa a wata duniya daban, wadda kuma ta ke da wani irin shu’umanci har ta kai da ana tunanin mutum ce, aljana ce ko kuma fatalwa.

Matar ta samu wani mutum da ake kira Sarki wanda shi kuma ba abin da ya sa a gaba sai rayuwar bariki, ta shiga rayuwar sa ta samu nasarar tarwatsa ‘yanmatan barikin da su ke tare da shi, ta kuma hana su aikin su na shaiɗancin, ta rikita masu tunani alhali kuma bai san ta ba, bai san ma inda ta ke ba.

Daga baya da ya so sanin wacece ita, bayan ya tabbatar masa da cewa ta daɗe da rasuwa. 

A kashi na farkon fim ɗin kenan, wato ‘Season 1’.

Wasu ‘yan biyu kala biyu da ke fitowa a ‘Sirrin Mace’

Sai dai tun bayan fara haska kashi na farkon a YouTube ‘yan kallo ke ta bayyana ra’ayoyin su, musamman kan yadda fim ɗin ya ƙunshi wasu abubuwan ban-mamaki.

A ranar Alhamis, 17 ga Disamba, 2020 aka ci gaba da ɗaukar fim ɗin, sai dai marubucin ya sauya masa salo ta yadda ya shigo da tagwaye, wato ‘yan biyu, a cikin sa.

Hakan wani sabon abu ne da fim ɗin ya zo da shi a masana’antar. 

Mujallar Fim ta halarci lokeshin ɗin ɗaukar shirin inda ta tambayi marubucin saƙon da ya ke son aikawa ga al’umma, shi kuma ya amsa da cewa: “Abin da na ke so na nuna wa duniya ya na da yawa kamar yadda yake da darrussa da yawa, amma shi marubuci ya na da wata hikima ta isar da saƙo. 

“Dole na gina labarin ne ta hanyar da zan ja hankalin mutane kamar yanda yanzu ana finafinai masu dogon zango da yawa kuma duk saƙon da na ke so na isar da shi idan ban yi amfani da salo na jan hankali ba, mutane ba za su so su kalla ba.

“Kuma sannan kasuwanci na ke yi, dole in yi abin da su mutane za su bibiyi abin.

“Ta haka ne zan samu damar isar da saƙo na kai-tsaye; kamar yadda shi wannan matashi ya yi barikanci da tara ‘yanmata, ka ga ai ba za ka ce ya daina ba kai-tsaye, amma ta hanyar yin fim dole mutane za su fuskanci abin da na ke nufi.”

Wani sin a cikin shirin ‘Sirrin Mace’ na Maje El-Hajeej Hotoro

Jaruman fim ɗin dai sun haɗa da Nafisa Salisu, Tahir Fagge, Hassana da Usaina na ‘Daɗin Kowa’, wato Gimbiya da Sa’adatu, Kamalu Sirrinsu, West ɗan Kibiya, Y. Saraki, Aisha Usman da sauran Hassan da Usainin cikin fim ɗin.

Loading

Previous Post

Hisba za su hana yin biki da dare a Kano

Next Post

Ɓacin rai ya sa na zama editan bidiyo – Abdul’aziz Ezet

Related Posts

Nijeriya tana kan hanyar farfaɗowar tattalin arziki da dawo da martabar ƙasa — Minista
Nijeriya

Nijeriya tana kan hanyar farfaɗowar tattalin arziki da dawo da martabar ƙasa — Minista

June 13, 2025
Gwamnatin Tarayya za ta tallafa wa yekuwar rigakafin cutar ƙyandar Jamus
Nijeriya

Gwamnatin Tarayya za ta tallafa wa yekuwar rigakafin cutar ƙyandar Jamus

June 4, 2025
Tinubu ya tura wakilai zuwa Neja kan ambaliyar Mokwa da ta halaka sama da mutum 150
Nijeriya

Tinubu ya tura wakilai zuwa Neja kan ambaliyar Mokwa da ta halaka sama da mutum 150

May 31, 2025
Gwamnatin Nijeriya ta goyi bayan amfani da Ƙirƙirarrar Basira cikin ɗa’a a aikin jarida – Idris
Nijeriya

Gwamnatin Tarayya ta yi ta’aziyyar mutanen da suka rasu a ambaliyar garin Mokwa

May 30, 2025
Babu wasu masu juya Tinubu ta bayan fage – Idris
Nijeriya

Babu wasu masu juya Tinubu ta bayan fage – Idris

May 25, 2025
Shirye-shiryen Shugaba Tinubu Suna Buɗe Hanyar Farfaɗowar Tattalin Arzikin Nijeriya – Idris
Nijeriya

Shirye-shiryen Shugaba Tinubu Suna Buɗe Hanyar Farfaɗowar Tattalin Arzikin Nijeriya – Idris

May 20, 2025
Next Post
Abdul'aziz Abubakar (Ezet)

Ɓacin rai ya sa na zama editan bidiyo - Abdul’aziz Ezet

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

  • Home
  • Game Da Mu
  • Privacy Policy
  • Contact Us

© 2024 Mujallar Fim

No Result
View All Result
  • Gida
  • Labari
  • Addini
  • Al’adu
  • Iyali
  • Marubuta
  • Mawaƙa
  • Nijeriya
  • Ranar Murna
  • Rayuwa
  • Sharhin Fim
  • Tattaunawa
  • Taurari
  • Tsokaci

© 2024 Mujallar Fim

Welcome Back!

Login to your account below

Forgotten Password?

Retrieve your password

Please enter your username or email address to reset your password.

Log In
error: Content is protected !!