Zaɓen ƙungiyar furodusoshin Arewa ta Kano: Kowa ya ci ba hamayya
ƘUNGIYAR Furodusoshi ta Arewa (Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), reshen Jihar Kano, ta gudanar da zaɓen sababbin shugabannin ...
ƘUNGIYAR Furodusoshi ta Arewa (Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), reshen Jihar Kano, ta gudanar da zaɓen sababbin shugabannin ...
JARUMA a Kannywood, Beatrice Williams Auta (Stella Arewa 24) ta bayyana dalilin rashin ganin ta da aka yi a finafinai ...
MASU sana'ar fassarar finafinan Indiya zuwa Hausa da Hukumar Tace Finafinai ta Ƙasa (NFVCB) ba su cimma wata matsaya ba ...
TSOHUWAR jaruma a Kannywood kuma furodusa, Mansurah Isah, ta ja kunnen mutane da kada wanda ya ce ta yi magana ...
ƊAN takarar zama shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi addu'ar kada Allah ya ƙara maimaita irin mulkin ...
A RANAR Asabar, 26 ga Nuwamba, 2022, aka yi bikin shekara-shekara na 'Henna Ball' wanda mujallar Tozali ke shiryawa. Wannan ...
SHUGABAN Hukumar Zaɓe ta Ƙasa (INEC), Farfesa Mahmood Yakubu, ya bayyana cewa hukunta masu kai hare-hare da lalata dukiya da ...
JARUMA, babbar furodusa a Kannywood kuma 'yar siyasa a Kano, Rashida Adamu Abdullahi (Maisa'a), ta yi nuni da cewa idan ...
JARUMIN Kannywood, Jamilu Ibrahim (Home Alone), ya bayyana godiyar sa ga Allah da ya nuna masu cika shekara goma tare ...
ƊAN takarar shugaban ƙasa a PDP, Atiku Abubakar, ya yi alƙawarin cewa idan ya yi nasara a zaɓen 2023, gwamnatin ...
© 2024 Mujallar Fim