Gwamnatin Tinubu ba za ta kafa sansanonin soji na ƙasashen waje a Nijeriya ba – Minista
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce Gwamnatin Tarayya a ƙarƙashin jagorancin Shugaban Ƙasa Bola ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce Gwamnatin Tarayya a ƙarƙashin jagorancin Shugaban Ƙasa Bola ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya bayyana cewa kafafen yaɗa labarai wani babban ginshiƙi ne ...
ƘUNGIYAR tsofaffin jaruman matan Kannywood masu aure (KAHOWA) ta karrama shahararren mawaƙi, Alhaji Dauda Adamu Abdullahi Kahutu (Rarara). 'Ya'yan ƙungiyar ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya tabbatar da cewa babu wani ɗan jarida ɗaya da ...
A YAMMACIN Talata, 30 ga Afrilu, 2024 Allah ya azurta shahararren mawaƙi a Kannywood, Alhaji Sanusi Anu, da 'ya mace. ...
SHUGABAN Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya taya Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, murnar cika shekaru ...
SHAHARARREN mawaƙi Dauda Adamu Abdullahi Kahutu (Rarara) ya ja hankalin mawaƙa da su kama wata sa'ar bayan waƙa. Rarara ya ...
JARUMIN barkwanci a Kannywood, Ibrahim Abubakar Ibrahim, wanda aka fi sani da Yamu Baba, ya yi bankwana da kwanan shago ...
Shugaba Bola Ahmed Tinubu YAU shekaru goma cur tun da aka sace 'yan mata 276 cikin dare daga makarantar su ...
Minista Alhaji Mohammed Idris (a dama) tare da Shugaban FRCN Kaduna, Malam Buhari Auwalu, a lokacin gudanar da shirin "Hannu ...
© 2024 Mujallar Fim