Kiran Atiku ga al’ummar Inugu: Ku zaɓi PDP don a tafi tare da ku
ƊAN takarar zama shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi kira ga jama'ar Jihar Inugu da su zaɓi ...
ƊAN takarar zama shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi kira ga jama'ar Jihar Inugu da su zaɓi ...
ƊAN takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya sake nanata ƙudirin sa na rage wa Gwamnatin Tarayya ƙarfin ...
HUKUMAR Zaɓe ta Ƙasa (INEC) ta gargaɗi dukkan ma'aikatan ta da ke aikin raba katin shaidar rajistar zaɓe da cewa ...
© 2024 Mujallar Fim