Za a horar da ‘yan Kannywood dabarun shirya fim bisa haɗin gwiwar MOPPAN da TAFTA
HAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta samar wa matasan Kannywood guraben horo na musamman daga wata makaranta ...
HAƊAƊƊIYAR Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta samar wa matasan Kannywood guraben horo na musamman daga wata makaranta ...
HUKUMAR Tsaron Ƙasa (Directorate of State Security, DSS) shekaranjiya ta tsare wani mawaƙi mai suna Sarfilu Umar Zarewa (Sufin Zamani) ...
AN naɗa Shugaban haɗaɗɗiyar ƙungiyar masu shirya finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) na ƙasa, Dakta Ahmad Mohammed Sarari, ya jagoranci kwamitin ...
GWAMNAN Jihar Nasarawa, Injiniya Abdullahi A. Sule, ya bayyana ƙudirin sa na mayar da jihar cibiyar gudanar da harkokin finafinan ...
© 2024 Mujallar Fim