Kiran Atiku ga al’ummar Inugu: Ku zaɓi PDP don a tafi tare da ku
ƊAN takarar zama shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi kira ga jama'ar Jihar Inugu da su zaɓi ...
ƊAN takarar zama shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi kira ga jama'ar Jihar Inugu da su zaɓi ...
ƊAN takarar zama shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi addu'ar kada Allah ya ƙara maimaita irin mulkin ...
ƊAN takarar shugaban ƙasa a PDP, Atiku Abubakar, ya yi alƙawarin cewa idan ya yi nasara a zaɓen 2023, gwamnatin ...
© 2024 Mujallar Fim