Muna addu’ar Allah ya aurar da mu, inji jarumar Kannywood Hadiza Kabara
JARUMAR Kannywood, Hadiza Kabara, ta nemi jama'a da su taya mata 'yan fim da addu'ar Allah ya kawo masu mazajen ...
JARUMAR Kannywood, Hadiza Kabara, ta nemi jama'a da su taya mata 'yan fim da addu'ar Allah ya kawo masu mazajen ...
ƘUNGIYAR Matan Mu A Yau da ta ƙunshi wasu jaruman Kannywood mata ta bayyana cewa 'ya'yan ta sun fice ...
AN bayyana sabuwar Ƙungiyar Mawaƙa Mata na Kannywood da cewa wani gungun ne na mutanen da ba su da wata ...
FITATTUN mawaƙa mata na Kannywood sun kafa sabuwar ƙungiya ta mawaƙa mata zalla mai suna 'Muryar Mawaƙa Mata A Yau ...
BABBAR furodusa kuma jaruma, Mansurah Isah, ta bayyana cewa Gwamna Abdullahi Umar Ganduje na Jihar Kano shi ne ya ɗauki ...
© 2024 Mujallar Fim