Furodusa a Kannywood, Abdul Amart, ya zama shugaban kwamitin tantancewa na zaɓen MOPPAN
KWAMITIN zaɓen Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Ƙasa, (MOPPAN) ta naɗa kwamitin tantancewa na zaɓen ƙungiyar mai zuwa. Sakataren Kwamitin ...
KWAMITIN zaɓen Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Ƙasa, (MOPPAN) ta naɗa kwamitin tantancewa na zaɓen ƙungiyar mai zuwa. Sakataren Kwamitin ...
ALLAH ya yi wa A'isha ɗiyar furodusa kuma Mai Binciken Kuɗi (Auditor) na Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya, MOPPAN, reshen Jihar Kebbi ta zaɓi sababbin shugabanni. Ƙungiyar ta gudanar da zaɓen ne ...
Ƙungiyar Ƙwararru ta Masu Shirya Fim (MOPPAN), reshen Jihar Kano, ta yi zama da Hukumar Hana Sha Da Fataucin Miyagun ...
SHUGABAN kwamitin zaɓen da majalisar gudanarwa ta Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta zaɓa a ranar Lahadi, 8 ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Fina-finai ta Nijeriya (MOPPAN), ta gudanar da taro a Abuja, inda ta ƙaddamar da kwamitin zaɓe da ...
MAJALISAR zartarwa ta ƙasa ta Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta kafa wasu kwamitoci guda biyu don ci ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta bayyana alhini tare da miƙa saƙon ta'aziyyar ta kan rasuwar fitacciyar jarumar ...
ALHAJI Habibu Barde Muhammad shi ne sabon Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) da ya kama mulki bayan ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta bayyana cewa ta kaɗu game da murabus ɗin da Kwamandan Hukumar Hisbah ...
© 2024 Mujallar Fim