MOPPAN: Za mu haɗa kai da ‘yan siyasa don kawo cigaban Kannywood – Shehu Hassan Kano
Bayan rasuwar zaɓaɓɓen Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Malam Maikuɗi Umar (Cashman) kwanan baya, Kwamitin Amintattu na ...
Bayan rasuwar zaɓaɓɓen Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Malam Maikuɗi Umar (Cashman) kwanan baya, Kwamitin Amintattu na ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta miƙa saƙon ta’aziyyar rasuwar hamshaƙin ɗan kasuwa Alhaji Aminu Ɗantata ga Gwamnan ...
MANYAN ƙungiyoyin harkar fim a Kannywood, wato Kannywood Film Industry Guilds and Associations of Nigeria (KAFIGAN) da kuma Motion Picture ...
BIYO bayan maka ɗan TikTok Ahmed Pasali da aka yi a kotu, a yau Litinin matashin ya bayyana a gaban ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta maka wani matashi ɗan TikTok mai suna Ahmed Pasali a kotu bisa ...
ALHAJI Adamu Muhammad Bello (Ability) yana ɗaya daga cikin mutum biyu da suka yi takarar zama Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya ...
KUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta bayyana ƙudirin ta na faɗaɗa tuntubar da take yi zuwa jama'a a ...
SABUWAR Jami’ar Hulɗa da Jama'a ta ɗaya, ta Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kaduna, Hajiya Ummu ...
SHUGABAN Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Maikuɗi Umar (Cashman), tare da Mataimakin sa na Arewa maso Yamma, ...
SABON Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Maikuɗi Umar (Cashman), ya miƙa saƙon ban-gajiya tare da neman ...
© 2024 Mujallar Fim