INNA lillahi wa inna ilaihir raji'un! Allah ya yi wa fitaccen jarumi kuma marubucin labaran finafinai, Alhaji Yusuf Barau rasuwa. ...
JARUMIN barkwanci kuma daɗaɗɗen mai ɗaukar hoton bidiyo (cameraman) a Kannywood, Malam Ahmad Aliyu Tage, ya faɗa wa iyalan sa ...
YANZUN nan aka gama sallar jana'izar fitaccen mai ɗaukar hoto a Kannywood, Malam Ahmad Aliyu Tage, a gidan sa da ...
BABBAN furodusa a Kannywood, Usman Mu'azu, ya bayyana cewa ana cikin shirin tafiya da fitaccen mawaƙin siyasar nan Isiyaku Forest ...
NA je na kai masa ziyarar duba shi a asibiti awa ɗaya kafin mutuwar sa. Ko da na shiga asibitin ...
© 2024 Mujallar Fim