Gwamnatin Tinubu ga gwamnonin PDP: Matsalar Nijeriya ba ta kai ta Venezuela ba
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce duk da yake tattalin arzikin Nijeriya na fuskantar ...
MINISTAN Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ce duk da yake tattalin arzikin Nijeriya na fuskantar ...
ƊAN takarar zama shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi kira ga jama'ar Jihar Inugu da su zaɓi ...
ƊAN takarar shugaban ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya sake nanata ƙudirin sa na rage wa Gwamnatin Tarayya ƙarfin ...
ƊAN takarar shugabancin ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya sha alwashin fara sauya fasalin Nijeriya daga ranar da ya ...
ƊAN takarar shugaban ƙasa a PDP, Atiku Abubakar, ya yi alƙawarin cewa idan ya yi nasara a zaɓen 2023, gwamnatin ...
A YANZU haka dai za a iya cewa komai ya tsaya cak a masana'antar finafinai ta Kannywood, a sakamakon tunkarowar ...
ƊAN takarar shugabancin ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi wa al'ummar Jihar Gombe alƙawarin zai farfaɗo da madatsar ...
TARON hasalallun gwamnonin PDP biyar masu neman a cire Shugaban jam'iyyar na ƙasa, Iyorchia Ayu, ya samu tangarɗa. Taron, wanda ...
ƊAN takarar shugaban ƙasa a PDP, Atiku Abubakar, ya yi alƙawarin cewa idan ya ci zaɓe zai damƙa manyan ayyukan ...
ƊAN takarar shugabancin ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, kuma tsohon mataimakin shugaban kasa, ya bayyana cewa ya na maraba ...
© 2024 Mujallar Fim