Rikicin PDP: Na amince da tayin sulhun da su Wike su ka yi, inji Atiku
ƊAN takarar shugabancin ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, kuma tsohon mataimakin shugaban kasa, ya bayyana cewa ya na maraba ...
ƊAN takarar shugabancin ƙasa na jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, kuma tsohon mataimakin shugaban kasa, ya bayyana cewa ya na maraba ...
ƘUNGIYAR Dattawan Arewa (Northern Elders Forum, NEF) ta bayyana kalaman da Gwamnan Jihar Binuwai, Mista Samuel Ortom, ya yi a ...
AN bayyana cewa tuni ɗan takarar shugaban ƙasa a jam'iyyar PDP, Atiku Abubakar, ya yi watsi da gaganiyar neman sulhu ...
© 2024 Mujallar Fim