Ran Juma’a ‘yan Kannywood za su yi saukar Alƙur’ani don Zainab Booth da ‘yan fim magabata
WATA ƙungiya mai suna 'Arewa Forum' za yi taron saukar Alƙur'ani tare da yin addu'o'i don tunawa da jarumar Kannywood ...
WATA ƙungiya mai suna 'Arewa Forum' za yi taron saukar Alƙur'ani tare da yin addu'o'i don tunawa da jarumar Kannywood ...
A yau Alhamis, 9 ga Fabrairu, 2023 aka yi taron tunawa da gwarzon ɗan kishin ƙasa, ɗan jarida kuma marubuci, ...
ƘUNGIYAR marubuta ta Alƙalam da ke Kaduna ta gudanar da taron tunawa da fitaccen ɗan jarida kuma marubuci, marigayi Alhaji ...
ƘUNGIYAR Marubuta Alƙalam da ke Kaduna ta bayyana cewa za ta shirya taron tunawa da uban ƙungiyar kuma gwarzon ɗan ...
© 2024 Mujallar Fim