AFMAN ta taya Sarari murnar samun damar halartar taron baje-kolin finafinan Nijeriya a Toronto da fim ɗin ‘Kakanda’
ƘUNGIYAR masu shirya fim ta Arewa, wato Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), ta taya babban furodusa Dakta Ahmad ...
ƘUNGIYAR masu shirya fim ta Arewa, wato Arewa Film Makers Association of Nigeria (AFMAN), ta taya babban furodusa Dakta Ahmad ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya taya Gwamnan Jihar Neja, Alhaji Mohammed Umar Bago, murnar ...
'YAN Kannywood da suka haɗa da Ali Nuhu da Abba El-Mustapha sun nuna farin cikin su game da muƙamin da ...
SHUGABAN Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya taya ɗaukacin al'ummar Musulmi murnar zagayowar ranar Babbar Sallah, ya ce lamarin wanda ke ...
SHUGABAN Ƙasa Bola Ahmed Tinubu ya taya Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, murnar cika shekaru ...
ƘUNGIYAR Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ta taya Alhaji Ali Nuhu murnar kama aiki a matsayin Manajan Darakta na ...
SHUGABAN riƙo na Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Habibu Barde Muhammad, ya taya Sakataren Yaɗa Labarai na ...
AN bayyana cewa samun muƙami da jarumi Ali Nuhu ya yi a gwamnatin Tinubu wata dama ce Kannywood ta samu ...
ƘUNGIYAR Jaruman Fim ta Nijeriya (AGN) ta yaba wa Shugaban Ƙasa Bola Tinubu saboda naɗa ɗaya daga cikin 'ya'yan ta, ...
SHUGABA Bola Ahmed Tinubu ya taya murna ga babbar furodusa kuma jaruma Funke Akindele saboda shirin ta mai suna 'A ...
© 2024 Mujallar Fim