Gwamnatin Tarayya na ɗaukar matakai don rage farashin abinci ta hanyar zuba jari a noma – Idris
GWAMNATIN Tarayya ta jaddada ƙudirin ta na rage farashin kayan abinci ta hanyar zuba jari mai yawa a fannin ...
GWAMNATIN Tarayya ta jaddada ƙudirin ta na rage farashin kayan abinci ta hanyar zuba jari mai yawa a fannin ...
WANNAN takardar alama ce ga irin abinda muke fada ko? Intolerance ya kai iyaka tsakanin mu. Da za a yi ...
ALLAH ya yi wa tsohon ɗan jaridar nan kuma dattijon arziki, Alhaji Sanda Adamu Tsafe, rasuwa. Shekarun sa 77. Ya ...
GWAMNATIN Tarayya ta ba fitaccen kamfanin shirya finafinai ɗin nan mai suna Lenscope Media aikin gina Gidan Shirya Finafinai na ...
Nazir Adam Salih 1. Jemagu: Wannan rukunin mafi yawa 'yan boko ne, da kuma masu ƙaryar boko waɗanda ba wai ...
MASARAUTAR Gidan Igwai da ke Jihar Sokoto ta bayyana tuɓe mawaƙi Usman Umar (Sojaboy) daga sarautar Yariman Gidan Igwai ta ...
FURODUSA a Kannywood, Honarabul Abdullahi Abubakar, wanda aka fi sani da Abdullahi Jiya Da Yau, ya yi bankwana da gwauranci. ...
MANAJAN Daraktan Hukumar Shirya Finafinai ta Nijeriya (NFC), Dakta Ali Nuhu, ya bayyana ƙudirin sa na ciyar da hukumar gaba ...
SABON Shugaban Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Maikuɗi Umar (Cashman), ya miƙa saƙon ban-gajiya tare da neman ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya gargaɗi mutane kan ajiye abubuwa masu fashewa a gidajen ...
© 2024 Mujallar Fim