Gwamnatin Tarayya na neman sauƙaƙa tsarin ba da biza don ƙarfafa kasuwancin ‘yan Nijeriya a duniya
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya buƙaci ƙasashen duniya da su sauƙaƙa tsarin ba da ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya buƙaci ƙasashen duniya da su sauƙaƙa tsarin ba da ...
SABUWAR Jami’ar Hulɗa da Jama'a ta ɗaya, ta Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kaduna, Hajiya Ummu ...
A wannan rana ta Lahadi, na wakilci Shugaba Bola Ahmed Tinubu wajen ganawa da shugabannin ƙungiyar jama'ar Nijeriya mazauna ƙasar ...
SHUGABAN Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), Alhaji Maikuɗi Umar (Cashman), tare da Mataimakin sa na Arewa maso Yamma, ...
JARUMI kuma furodusa a Kannywood, Shariff Aminu Ahlan, zai aurar da ‘yar sa, Hassana Shariff Aminu Ahlan. Za a ɗaura ...
ƘUNGIYAR ‘Kannywood Family’ ta shirya gagarumin bikin karrama gwarazan Kannywood maza da mata. Bikin wanda aka yi wa laƙabi da ...
Shugaba Ahmed Tinubu tare da sauran Shugabannin Ƙasashe da Gwamnatoci suna halartar Zama na 38 na Taron Babbar Majalisar Ƙungiyar ...
GWAMNATIN Tarayya ta ƙaryata zargin da Ba'amurken nan Mista Tigran Gambaryan ya yi kan wasu jami’an gwamnatin Nijeriya, tana mai ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yi kira ga gidajen rediyo a faɗin Nijeriya da ...
© 2024 Mujallar Fim