Zaɓen MOPPAN 2025: Zazzagawa biyu, Cashman da Ability, za su kara a takarar shugabanci
KWAMITIN zaɓen Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta a Nijeriya (MOPPAN) ta ƙasa a yau ya fitar da jerin sunayen ...
KWAMITIN zaɓen Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta a Nijeriya (MOPPAN) ta ƙasa a yau ya fitar da jerin sunayen ...
SHUGABAN Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Katsina, Kwamared Lawal Rabe Lemo, ya yi kira ga Shugaban ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya jajanta wa iyalai da ‘yan'uwan waɗanda suka rasa rayukan ...
A wani ci gaba na bunƙasar adabi da yaɗuwar harshen Hausa, Zauren Manazartan Makaɗa da Mawaƙan Hausa ya shirya babban ...
Marigayiya Hajiya Rafat Salami Ministan Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya jajanta wa iyalan Hajiya Rafat ...
JARUMAR Kannywood Fati Baffa Fagge (Bararoji) ta shirya wani gagarumin taron Mauludi tare da naɗa ta a matsayin Kalifiyar Fadar ...
DAƊI biyu ya lulluɓe marubuciya Bilkisu Yusuf Ali a wannan makon, yayin da ta samun jika, sannan kuma ta samu ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya jinjina wa Shugaban Ƙasa Bola Ahmed Tinubu kan kafa ...
HUKUMAR Tace Finafinai ta Jihar Kano ta bayyana sunayen mutane uku a matsayin waɗanda suka yi nasara a gasar ƙirƙirarren ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya ƙaddamar da ginin Radio House da aka gyara a ...
© 2024 Mujallar Fim