Majalisar Dattawa ta yaba wa Ministan Yaɗa Labarai kan nasarori, ta nemi ƙarin kasafin kuɗi na musamman ga ma’aikatar
MAJALISAR Dattawa ta yaba wa Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, bisa ƙoƙarin sa wajen gudanarwa ...
MAJALISAR Dattawa ta yaba wa Ministan Yaɗa Labarai Da Wayar Da Kai, Alhaji Mohammed Idris, bisa ƙoƙarin sa wajen gudanarwa ...
KWAMITIN Zaɓe na Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN) ya fitar da tsarin yadda za a gudanar da babban ...
A JIYA Asabar aka yi taron fahimtar juna tsakanin 'yan takarar shugabancin ƙasa na MOPPAN su biyu da ciyamomin ƙungiyar ...
WANI fim mai suna 'Thinline' wanda jarumar Nollywood Mercy Aigbe ta shirya ya samu cinikin naira miliyan ɗari a gidajen ...
Assalamu alaikum wa rahamatullahi wa barakatuhu. A MADADIN ni kai na da dukkanin iyalai da 'yan'uwa da kuma ɗaukacin masoya ...
HUKUMAR Tace Finafinai da Ɗab'i ta Jihar Kano ta bayyana furodusa a Kannywood kuma marubucin Hausa, Malam Zubairu Musa Balannaji, ...
TSOHON Editan mujallar Fim kuma fitaccen jarumi a Kannywood, Malam Aliyu Abdullahi Gora II, ya aurar da ‘yar sa ta ...
NIJERIYA ta ƙaryata zargin da Shugaban Sojin ƙasar Nijar, Janar Abdourahamane Tchiani, ya yi a cikin wani faifan bidiyo da ...
JARUMAR Kannywood, Fa'iza Abdullahi, wadda aka fi sani da Bilki a cikin shirin 'Daɗin Kowa' na gidan talbijin na Arewa ...
KWAMITIN zaɓen Haɗaɗɗiyar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta a Nijeriya (MOPPAN) ta ƙasa a yau ya fitar da jerin sunayen ...
© 2024 Mujallar Fim