Za a ƙarfafa gyare-gyaren tsarin tattalin arziki da Tinubu ke yi a 2025, inji Ministan Yaɗa Labarai
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya tabbatar da cewa shekarar 2025 za ta zama shekarar ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya tabbatar da cewa shekarar 2025 za ta zama shekarar ...
WATA ƙungiyar addinin Musulunci ta naɗa furodusa kuma tsohuwar jarumar Kannywood, Mansurah Isah, a matsayin uwar marayun ƙungiyar Musulmi ...
FITACCEN mawaƙi a Kannywood, Abdussamad Adam, wanda aka fi sani da suna Abdul Respect, shi ma ba a bar shi ...
TSOHON Editan mujallar Fim kuma fitaccen jarumi a Kannywood, Malam Aliyu Abdullahi Gora II, zai aurar da 'yar sa ta ...
TSOHUWAR Shugabar Ƙungiyar Masu Shirya Finafinai ta Nijeriya (MOPPAN), reshen Jihar Kaduna, Hajiya Fatima Ibrahim Lamaj, tana ɗaya daga cikin ...
'YAN Kannywood da suka haɗa da Ali Nuhu da Abba El-Mustapha sun nuna farin cikin su game da muƙamin da ...
GWAMNAN Jihar Kano, Alhaji Abba Kabir Yusuf, ya naɗa jarumi kuma mawaƙi a Kannywood, Alhaji Sani Musa Danja, a matsayin ...
JARUMAR Kannywood, Hadiza Kabara, ta nemi jama'a da su taya mata 'yan fim da addu'ar Allah ya kawo masu mazajen ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yaba wa Cibiyar 'Yan Jarida ta Duniya (IPI) da ...
MINISTAN Yaɗa Labarai da Wayar da Kai, Alhaji Mohammed Idris, ya yi kira ga gwamnatocin jihohi da ke tunanin rusawa ...
© 2024 Mujallar Fim